อยากตายค่ะ

สวัสดีค่ะหนูตอนนี้อายุจะ15ปีแล้ว ตอนนี้หนูอยู่กับแฟนของตา(เรียกว่ายายค่ะ)ตาหนูเสียไปได้3เดือนแล้วหนูตัดสินใจอยู่กับเขาเพราะหนูไม่อยากไปอยู่กับแม่ แม่หนูมีแฟนใหม่ แฟนใหม่แม่เป็นคนโมโมง่ายค่ะตอนหนูอยู่เขาเคยทำร้ายร่างกายหนูกับแม่หนูเลยอยากอยู่นี่มากกว่าตอนที่ตาหนูยังอยู่เขาดีกะหนูมากค่ะพอช่วงตาหนูป่วยหนักถึงขั้นนอนรพ.เขาก็เริ่มคุยกันค่ะว่าจะให้หนูไปอยู่ไหนถ้าตาเสียยายก็บอกว่าให้อยู่นี่แหละเดี๋ยวจะดูแลเองเขาพูดกับตาหนูอย่างดีเลยค่ะพอถึงวันที่ตาหนูเสียแม่ก็จะมารับหนูกลับแต่หนูไม่ไป(อย่างที่บอกไว้ข้างต้น)หนูอยู่กับยายค่ะหนูอยู่มาหนูช่วยงานบ้านตลอดตื่นเช้ามาทำพอหลังๆเริ่มเรียนออนไลน์เริ่มมีงานเยอะมากหนูก็เรียนหนักหนูเลยนอนดึกเพราะหนูเคลียร์งานบางวันก้คุยกับเพื่อนเลยตื่นสายแต่หนูไม่ใช่ไม่ทำงานบ้านนะคะหนูยังทำตลอดเขาหาว่าหนูตื่นสายไม่ทำอะไรเลยเขาด่าหนูเสียงและมีคำหยาบค่ะ เด็กเวร/ ยิ้ม/สัส/นรก/ล้างผลาญ/มีอีกมากมายค่ะ เขาเริ่มว่าหนู(ทุกวัน)หนูเครียดมากเลยมีความคิดอยากตา/ยค่ะหนูกรีดเเขนมา4-5ครั้งแล้วหนูไม่อยากอยู่แล้วหนูร้องไห้บ่อยมากมาแอบร้องไห้คนเดียวทุกครั้งก่อนนอนก้ร้องหนูไม่อยากอยู่แล้วหนูเหนื่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่