Nintendo joyconเวลาเล่นแบบต่อจอรู้สึกหลวมนิดๆ

กระทู้คำถาม
สอบถามสมาชิกครับ
พอดีพึ่งจะทีโอกาสได้เครื่องNintendoกล่องแดงมา เวลาต่อเล่นกับจอแบบพกพารู้สึกว่ามันหลวมนิดๆ
แบบเวลาเล่นๆอยู่รู้สึกมันหลวมกึกๆ ทำให้หงุดหงิดเวลาเล่นนิดๆ
แบบนี้ปกติมั้ยครับ เป็นทั้ง2ข้างแต่ด้านซ้ายจะเป็นเยอะกว่านิดหน่อย

ปล.มีภาพประกอบครับ เป็นรอยขูดบางๆแนวนอนให้เห็นว่าjoyconมันเลื่อนไปมาจริง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่