การตรวจสุขภาพที่โรงพยาบาล มีคำถาม*

อยากทราบว่า การที่เราไปตรวจสุขภาพนี่1.เราจะทราบทั้งความแข็งแรงของร่างกาย รวมถึงโรคประจำตัวด้วยไหมคะ แล้วปกติ2.หมอเค้าจะให้ทำอะไรบ้างคะ ตรวจอะไรบ้างแบบนี้อ่ะค่ะ นานมาแล้วเคยไปมาไม่แน่ใจว่ามันคือการตรวจสุขภาพไหมเพราะยังเด็กมาก หมอให้เจาะเลือด เก็บปัสสาวะ วัดความดัน มันจะประมาณนี้รึป่าวคะ พอดีหนูอยากไปตรวจสุขภาพก่อนจะไปฉีดวัคซีนโควิดค่ะTT
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่