วัคซีนโควิดที่รพ.พระมงกุฏได้ชนิดใด? (กลุ่มคนอายุ 60 + โรคประจำตัว ลงทะเบียนหมอพร้อม)

มีใครไปฉีดวัคซีนโควิดที่รพ.พระมงกุฏของหมอพร้อมบ้างครับ ได้วัคซีนชนิดใด คือที่ทำงานผมได้คิวฉีดเป็นหมู่คณะของบางซื่อเป็นแอสตร้า ช่วงเช้านี้ 9.30
ส่วนคิวเดิมผมคือบ่าย 3 ที่รพ.พระมงกุฏ (กลุ่มคน 60 ปี + โรคประจำตัว)
ผมควรฉีดกับทางที่ทำงานลงคิวให้(แอสตร้า) หรือไปฉีดที่รพ.พระมงกุฏ(ยังไม่มราบชนิดวัคซีน)ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่