ขนาดอวัยวะเพศ​ของลูกชายจะเล็กกว่าของพ่อจริงหรอ

คือผมเคยไปอ่านเจอมา ว่าขนาดและความยาวของอวัยวะเพศ​ชายของลูกจะน้อยกว่าของคนเป็นพ่อ ตอนแรกผมก็ไม่ค่อยเชื่อแต่พอเห็นของพ่อตัวเองจึงเริ่มเชื่อ เพราะ​ที่เห็นคือของพ่อผมยาวประมาณ5ถึง6นิ้วตอนยังไม่แข็งตัว แต่ของผมแข็งตัวเต็มที่มากสุดก็4นิ้วแต่พอหดนี้แทบไม่เหลือเลย มันเป็นเพราะอะไรครับ หรือเพราะพ่อผมมีรูปร่างอวบๆเกือบ​ผอม แต่ผมอ้วนถึงอ้วนมาก ใครพอมีข้อมูลผู้รู้ช่วยบอกที่ครับ

ปล.ประเภท​ที่บอกขนาดไม่สำคัญลีลาสำคัญกว่าหยุดเถอะครับผมได้ยินจนเบื่อแล้วถ้าลีลาสำคัญจริงก็ตัดแล้วบริจาค​เถอะครับ หยอกๆน้า😁
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่