ขอคำแนะนำบริษัท ปลูกบ้านหน่อยครับ พี่ๆเคยใช้บริการเจ้าไหนแล้วประทับใจบ้าง

ขอคำแนะนำบริษัท ปลูกบ้านหน่อยครับ
พี่ๆเคยใช้บริการเจ้าไหนแล้วประทับใจบ้าง        ทั้งขณะก่อสร้าง ความรับผิดชอบต่องาน และบริการหลังการขายครับ                                      เพราะเป็นเงินก้อนใหญ่สำหรับผมอยากเจอปัญหาเกี่ยวกับช่าง ให้น้อยที่สุดครับ                   
รบกวนพี่ๆที่เคยใช้บริการเจ้าไหนมาแล้วโอเครีวิวหรือแนะนำผมทีครับหลังไมค์ก็ยินดีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่