ผมนั่งดูเกมส์ คิตฉี๋ เซราโซ่ แฟนบอลไทย ท่าเรือ เอาอะไรมามั่นใจว่าดีกว่า คิตฉี๋

จบครึ่งแรก
ผมเห็นคิตฉี๋เล่นแล้ว แม้นจะอายุอานาม ขนาดนั้น แต่คุณภาพเกมส์ของคิตฉี๋ เยี่ยมมากน่ะ
สมกับที่อยู่ฝั่งเอเชียตะวันออกและเป็นแชมป์ฮ่องกงมาหลายสมัย  แถมตัวนักเตะมีแต่เก๋าๆ 
ครึ่งแรก เซราโซ่ ยังยิงไม่ได้

ผมว่า  แฟนๆ ท่าเรือ รวมถึงโค๊ชท่าเรือ  ไม่รู้เขา ไม่รุ้รู้เรา  ไม่รู้จักเขาดีมากกว่า  เลยบุ่มบ่ามบุก เจอสวน แง้นๆๆ
เจออีกก็เอาชนะคิตฉี๋ยาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่