มีใครแคปหน้าจอยื่นทบทวนสิทธิ 'เราชนะ' ขอความช่วยเหลือค่ะ

เราอยู่ในกลุ่มยื่นทบทวนสิทธิเราชนะ เนื่องจากรายได้เกินในปี 62 และไม่ได้รับสิทธิจนถึงรอบสุดท้ายด้วยเหตุผลไร้สาระ โดยมาทราบภายหลังจากเจ้าหน้าที่ว่าเรายื่นแบบภาษีแบบกระดาษ ซึ่งเราได้ทำการยื่นแบบก่อนที่จะมีการประกาศด้วยซ้ำ และรอให้ได้รับเงินภาษีคืนเรียบร้อยแล้ว จึงกดยื่นทบทวนสิทธิ์

เราขอความกรุณาใครที่แคปหน้าจอการลงทะเบียนไว้ โดยเฉพาะหน้าสุดท้าย ที่ให้ติ๊กในช่องสี่เหลี่ยม ว่าข้าพเจ้าขอยอมรับข้อตกลงและเงื่อนไขการขอทบทวนสิทธิ 

ไม่ว่าจะทางแอปพลิเคชั่นหรือเว็บไซต์ตามรูปตัวอย่างที่แนบไว้ ช่วยส่งให้เราทางอินบ็อคก็ได้ค่ะ จะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่