สอบถามประสิทธิภาพ แผ่นปูรองกันกระแทก (ใช้ในฟิตเนส) สำหรับการวิ่งอยู่กับที่ในคอนโดชั้นบน เงียบดีไหมคะ รบกวนคนอื่นไหมคะ

สอบถามประสิทธิภาพ แผ่นปูรองกันกระแทก (ใช้ในฟิตเนส) สำหรับการวิ่งอยู่กับที่ในคอนโดชั้นบน เงียบดีไหมคะ รบกวนคนอื่นไหมคะ
อยากเริ่มวิ่งแล้วค่ะ วิ่งในห้องก็ยังดีค่ะ
แต่เกรงใจคนที่พักอยู่ด้านล่างค่ะ
มีใครเคยใช้ปูพื้นห้อง แล้วดีไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่