ขอสอบถามพี่ ๆ เรื่องการกินเวย์หน่อยค่า

วันนี้กินแบบนี้ค่ะ
ตื่นนอน -> กินเวย์ รอสักครึ่ง ชม. ค่อยกินข้าวเช้าค่ะ
พอตอนเย็นจะหาอะไรรองท้องแล้วไปออกกำลังกาย เสร็จ -> กินเวย์ 'คือตรงนี้สงสัยว่าหลังกินเวย์ไปแล้วกินข้าวต่อได้เลยมั้ยคะ หรือว่าต้องรอก่อนคะ'

**แต่วันนี้เผลอ ออกกำลังกายเสร็จกินเวย์แล้วกินข้าวตามเลย (แหะๆ หิวจัดเลยค่า555) แบบนี้จะเป็นอะไรไหมคะ**

รบกวนผู้รู้ด้วยค่า ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏🏻🙏🏻☺️☺️
แสดงความคิดเห็น
Preview