ใครเคยอยู่ดีๆรู้สึกหดหู่ บ้างคะ

ช่วงหลายวันมานี้หยุดยาว 4 วัน แต่ช่วงนี้เรารู้สึกหดหู่แบบแปลกๆค่ะ 
อยากนอนทั้งวัน ไม่อยากทำอะไรเลย นินไม่ค่อยหลับ ตื่นกลางดึก ไม่มีความสุขกับงานที่ทำ 
เหมือนบางทีน้ำตาก็ไหลออกมาเองนิดหน่อย 
มันเข้าข่ายซึมเศร้ามั้ยคะ มียางแว้บที่คิดว่าชีวิตมันยากจังเลยเหมือนกันค่ะ
ไม่อยากไปทำงาน เราควรไปลิงหาจิตแพทย์ดูมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่