ผู้ชายนี่เวลาเดท คุณคาดหวังอะไรจากผู้หญิงที่เดทด้วยบ้างคะ ณ ตอนที่เดทด้วย

เห็นกระทู้เดท และอื่นๆ

คือเดทกัน คุณคาดหวังอะไรบ้างจากการเดทครั้งแรกคะ  
เราอยากรู้ว่า  ลึกๆ แล้วผู้ชายต้องการอะไรบ้าง   แบบที่เป็นความจริงจากใจข้างในอ่ะค่ะ  นอกเหนือจากเรื่อง.....แบบนั้นอ่านะคะ

เอาความคาดหวังว่า จะตรงปกไหม   ผู้หญิงต้องยังไงบ้าง  การวางตัว การแชร์ค่านั่นนี่ต่างๆ หรือมีอะไรอีกบ้างที่ผู้หญิงคนนั้นควรมี ควรปฏิบัติ

เคยเดทค่ะ ไม่ใช่ว่าไม่เคยเดทเนอะ เพี้ยนขำหนักมากแต่มานั่งนึกดู  เอ๊ะ !! เราปฏิบัติตัวไม่ถูกรึเปล่านะ

เพื่อเป็นการวางตัวให้ถูกในเดทครั้งต่อไป  เราจะได้เตรียมตัวค่ะ ว่าต้องเตรียมอะไรยังไงบ้าง  ยุคสมัยมันเปลี่ยนไปจริงๆ แหละ
ไหนจะประโยคที่ว่า สังคมเท่าเทียมกัน ผู้ชายไม่จำเป็นต้องซัพพอร์ทผู้หญิงแล้ว หรือ ที่ว่าผู้หญิงที่ดีควรมีลักษณะแบบไหน   อืมมมมม

เครื่องสำอางค์ น้ำหอม  เสื้อผ้า
เงินสด บัตรเครดิต ต้องมาแล้วล่ะเนอะ ถ้าต้องคิดจริงๆ เพื่อการณ์นี้ เพี้ยนเพลีย

เราว่ามีคนอยากรู้แหละเนอะ
ที่ถูกที่ควรในการเดท มันคือยังไงบ้าง

รบกวนสุภาพบุรุษมาตอบด้วยนะคะ
สุภาพสตรีจะได้วางตัวให้เหมาะสม
ถ้าต้องมีเหตุการณ์
เดทแรกเกิดขึ้น 😂😂😂

คือเราไม่ได้จะเดทนะคะ แค่อยากรู้
สถานการณ์งี้ เดทไม่ได้ค่ะ
เค้าไม่ให้นั่งกิน เนอะ

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นล่วงหน้านะคะ

นานาเรียน
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่