เงินเดือน 41k กู้ซื้อคอนโด 2 ล้าน จะตึงเกินไปหรือเปล่าคะ

เป็นการกู้ร่วมค่ะ อาชีพรับราชการกับพนักงานบริษัทเอกชน
คำนวณงวดจากเว็บ ธอส. กู้ 2 ล้านบาท ค่างวดจะตกเดือนละประมาณ 14,000 บาท
ไม่มีภาระหนี้สินอะไร ผ่อนรถหมดแล้วค่ะ ที่ผ่านมามีประวัติการใช้จ่ายบัตรเครดิต จ่ายตรงเวลาตลอดค่ะ
ฐานเงินเดือนแค่ 41,500 บาท ไม่ทราบว่าจะหนักเกินไปมั้ย ธนาคารจะปล่อยกู้มั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่