อายุไม่ถึง18 เช่าห้องพักรายวันได้ไหมครับ

คือ จขกท. ว่าจะพาเพื่อนที่ ตจว.ไปเที่ยว กทม. สัก3-4วัน กับเพื่อนผู้หญิงหลังโควิด(ไปกันเอง) จะจองห้องพัก2ห้องครับ อีกห้องให้ผู้หญิงนอน อีกห้องผมนอนคนเดียว
แล้วทีนี้มีคนบอกว่าต้องอายุ18ขึ้นไปถึงจะเข้าได้ ประเด็นคือทั้งกลุ่มไม่มีใครถึง18เลยครับ ส่วนมาก17ย่าง18 ทำยังไงถึงจะเข้าพักได้ครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่