ถ้าคุณอยู่กับพ่อแม่ อายุเกิน ๖๐ จะลงทะเบียนฉีดวัคซีนตอนนี้ไหมครับ หรือ ควรรออีกหน่อย

ตัดสินใจลำบากครับ ผมอายุยังไม่ถึง ยังฉีดไม่ได้ พ่อแม่ผมอายุเกิน ๖๐ แล้ว ใจหนึ่งก็อยากให้ฉีด อีกใจก็กลัวเจอเหตุไม่พึงประสงค์ 

ถ้าเป็นทุกท่าน จะตัดสินใจยังไงครับ ขออย่าการเมืองและไม่ต้องแซะใครในคอมเมนท์อื่นถ้าเขาคิดไม่เหมือนคุณ

ขอบคุณครับ

ปล. ผมฟังยูทูปอาจารย์ลอย และ คุณหมอหลายท่าน ก็ยังสองจิตสองใจอยู่ดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่