สอบถามเรื่อง สืบค้นหา คนหายสาบสูญ

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นตามหัวข้อเลยค่ะ อยากตามหาคนหาย สายสูญ มาประมาณ 10 ปี แล้วค่ะ
คนที่หายเป็น พ่อ ของเราเองค่ะ ช่วงที่หายใหม่ๆ ลองค้นหาแล้วไม่เจอข้อมูลใดๆเลยค่ะ  และทุกคนก็ล้มเลิกตามหาไปจนถึงตอนนี้  เรายังอยากเจอพ่ออยู่ค่ะมีความหวังเล็กๆ ที่อยากตอบแทนพระคุณ และคิดถึงมากๆๆ   พอจะมีวิธีไหนตามหาได้บ้างคะ ((ก่อนที่พ่อจะหนีออกจากบ้านไป พ่อทิ้งบัตรประชาชน มือถือ ข้าวของทุกอย่างไว้ที่บ้านหมดเลยค่ะ  ))
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่