ขอเงินคืนจาก shopee เข้า We card ใน True money wallet ได้หรือไม่ครับ

กระทู้คำถาม
ผมทำการยกเลิกการสั่งซื้อจาก shopee แล้วผมโอนด้วย We card ใน true money wallet อ่ะครับ อยากทราบว่าการคืนเงินมันใช้เวลาเท่าไหร่ และเงินจะเข้าในแอป True money wallet  เหมือนเดิมมั้ยครับ?
แสดงความคิดเห็น
Preview