เกิดอะไรขึ้น!!! Samsung A80 อัพเดท เวอร์ชั่น ล่าสุดแล้ว ไม่ได้ยินคู่สนทนา

เพิ่งจะอัพเดท เวอร์ชั่นล่าสุด พอมีคนโทรเข้ามา รับสายแล้ว ไม่ได้ยินคู่สนทนาเลยค่ะ  แล้วทางคู่สนทนาก็ไม่ได้ยินเราด้วย ต้องรอ ประมาณ 20 วินาทีถึงจะได้ยิน เกินจากสาเหตุอะไรค่ะ  เราต้องใช้โทรศัพท์ ทำงาน ถ้าเป็นแบบนี้แย่ นะค่ะ ทำทุกวิธีทางแล้วค่ะ ตั้งค่าเครื่องใหม่ก็แล้วก็ไม่หาย คิดว่าน่าจะเป็นที่ ระบบให้อัพเดทเครื่อง งะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่