ขึ้นเครื่องครั้งแรก จองตั๋วเครื่องบิน Thai Vietjet ที่เว็บ Traveloka เวลาเช็คอินต้องใช้อะไรบ้างครับ

พอดีผมจองตั๋ว Thai Vietjet ที่ Traveloka ครับ จะบิน กรุงเทพ(สุวรรณภูมิ) -อุดร เวลา 20.45 ถึง 21.55

แต่พอผมไปดูอีกที เที่ยวบินน่าจะเลื่อนไฟล์ทบินให้เร็วขึ้น เป็นเวลา 17.25 ถึง 18.30 อันนี้ผมไม่ค่อยมีปัญหาครับ

แต่ที่ผมสงสัยคือ ผมต้องเตรียมอะไรบ้างครับ 
ปล.ขึ้นเครื่องครั้งแรกครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่