ใครเคยทาน เจลลี่ไฟเบอร์กับไบโอโกโก้มั้ยคะ

คือเราเป็นคนทานจุกจิกมากกๆ อิ่มแล้วแต่ถ้าท้องยัดไหวก็ยัดๆๆๆเข้าไปได้อีก และเราถ่ายยาก ถ่ายไม่ตรงเวลาเลยค่ะ เห็นรีวิวสองตัวนี้ในแอพTikTokเลยอยากทราบว่ามีใครเคยทานบ้างคะ อยากได้ตัวที่เห็นผลจริงๆ น้ำหนักขึ้นเรื่อยๆอึดอัดตัวเองมากๆเลยค่ะ (พยายามออกกำลังกายด้วยแล้วนะคะแต่ก็ยังกินจุกจิกมากๆเหมือนเดิม😩😩)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่