การปลี่ยนสัญญาเช่าซื้อรถยนต์

สวัสดีคะ พอดีหนูมีข้อสงสัยในการเปลี่ยนสัญญาผู้เช้าซื้อรถยนต์
เราจำเป็นจะต้องทำประกันภัยรถยนต์ใหม่ไหมคะ ของ ธนชาต

#เคยโทรเข้าไปสอบถาม ข้อมูลการเปลี่ยนสัญญาผู้เช้าซื้อรถยนต์ แล้ว แต่พนักงานผู้หญิงปลายสาย พูดจาเหมือนไม่อยาก บริการ การพูด น้ำเสียง ในการอธิบายเหมือนเราเป็นคนโง่ เลยไม่อยากโทรเข้าไปอีก

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview