ผลกระทบจากโควิด เรื่ิงการศึกษา

เราเรียนอยู่ในประเทศจีน  ตอนนี้เหลือเทอมเดียวจะจบอนุปริญญา​ แล้วเราต้องย้าย มอ ตอนนี้เราลังเล ว่าจะเรียนต่อที่จีน หรือกลับมาเรียน เริ่มใหม่ที่ไทยคะ
ปีนี้ไม่น่าจะได้กลับไปเรียนที่จีน เพราะประเทศเขายังมีประกาศไรเลยคะ
บอกว่ารออย่างเดียว
ตอนนี้เครียดมาก  ระหว่างต่อที่จีนที่ำม่รุ้ว่าเมื่อไหร่จะได้กลับ เรียนออนไลน์ก็เรียนไม่ดี ครูสอนไม่ตรงหลักสูตรที่เราเลือกเรียน

หรือเราจะกลับมาเรียนเริ่มใหม่ที่ไทยดีคะ

ขอความเห็นจากเพื่อนๆหน่อยคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่