เพื่อนอยากอ้วนเลยจะซื้อยาถ่ายพยาธิมากิน

คือเพื่อนเรามันผอมมากๆ ผอมจนเนื้อติดกระดูกอ่ะค่ะ มันโดนล้อเรื่องนี้จนเสียความมั้นใจ พี่สะใภ้นางเลยบอกนางว่าให้กินยาถ่ายพยาธิคือมันอายุ14อ่ะค่ะ คืออยากทราบว่า มันอ้วนขึ้นจริงหรอ และมันอันตรายมั้ย เราห้ามแต่มันไม่ฟังเรา แล้วพี่ๆมีวิธีอื่นที่ข่วมเพิ่มน้ำหนักหรือความอ้วนมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview