ไขมันพอกตับ

ถ้าคนที่ เป็นไขมันพอกตับเวลาไม่สบายเค้าห้ามให้กินพาราใช่ไหมครับ แล้วถ้าเกิดมีไข้ตัวร้อนเราควรจะทานอะไรเพื่อที่จะลดไข้ และพวกยาแก้แพ้ ยาช่วยย่อยเม็ดสามเหลี่ยม และอาหารเสริมเช่นพวกวิตามินซี เซนทรัม น้ำมันปลาพวกนี้ทานได้ไหม รบกวนน้องน้องเพื่อนเพื่อนพี่พี่ตอบหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview