พอดีอยากเปลี่ยนเบอร์แต่อยากใช้โปรเดิมและสิทธิ์พิเศษเหมือนเดิมทรูมูฟ

พอดีเบอร์เดิมผมตอนนี้เป็นของทรูมูฟรายเดือนและเป็น True red  แต่ตอนนี้ผมอยากเปลี่ยนเบอร์ใหม่ซึ่งผมได้เบอร์มาแล้วแต่เป็นของวันทูคอซึ่งถ้าสามารถย้ายไปใช้โปรเดิมและได้สิทธิ์พิเศษเหมือนเดิมก็จะย้ายค่ายไปแทนเบอร์เดิม เราสามารถทำได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น