ผมอยากลดน้ำหนักครับ

ตอนนี้ผมน้ำหนัก115 เคยลองลดแล้วครั้งนึงไม่รอดครับ เพราะมันชอบมาหิวตอนกลางคืน แล้วอีกอย่างคือผมกินผลไม้ไม่เป็นเลยสักอย่างครับ ถ้ามีอย่างเดียวคือกล้วยครับ ผักก็กินเป็นแค่บางอย่างเองครับ ผมเห็นคนที่เขาลดได้ส่วนใหญ่ก็กินผลไม้ช่วยเวลาหิว แต่ผมกินไม่เป็น ผมเลยอยากให้ช่วยแนะนำการลดน้ำหนักให้หน่อยครับว่าควรทำอะไรก่อนและหลัง แล้วเวลาหิวควรกินอะไรถึงช่วยให้อยู่ท้องครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่