โดยหลอกขายเครื่อง samsung a51 ติดสัญญา grab มีวิธีแก้ยังไงบ้าง

คือซื้อมาครบ1เดือน แล่วเครืองก็ขึ้น lock ครับ ใช้อะไรไม่ได้เลย ขึ้นว่าค้างชำระ กับให้โทรไปหา grab ไฟแนน เราก็โทรไป เขาให้เราแจ้งความ และเอาข้มูลจากแกรบดำเนินคดี รอให้คนนั้นมาชำระ

นี่คือเราต้องรอ ? 

เพื่อนๆมีทางอื่นอีกไหมครับ แบบร้านปลดเครื่อง วิธีปลด ราคา หรือร้านรับซื้อ

ไปตึกมาวันนี้ เขาบอกมีคนมาแจ้งเรื่องแบบผมเยอะมาก เพราะ grab ไฟแนนซ์ เป็นสินเชื่อสำหรับผู้ขับแกรบ ผ่อนจ่ายสินค้าในราคาถูก คนขายผมคงซื้อมาหมุนเงิน แล้วไม่ผ่อนต่อ ผมก็ไม่รู้ ซวยเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่