ผมอายุ16ปีครับ อยากเป็นนักฟุตบอลยังพอได้ไหม และขอวิธีออกกำลังเพิ่มความฟิตหน่อยครับ

ผมอายุ16ครับสูง170หนัก64ครับไม่มีทีมเป็นของตัวเองครับ ไม่มีคนซ้อมให้ครับต้องซ้อมคนเดียวแต่มีเบสิคแล้วครับเพราะฝึกมาตั้งแต่10ขวบครับ เคยเรียนอะคาเดมี่มาแล้ว  เหลือสภาพร่างกายของผมที่ยังไม่ค่อยแข็งแรงครับ อยากได้วิธีการฝึกซ้อมให้ร่างกายสามารถวิ่งได้ตลอด90นาทีครับ วิ่งแบบไม่เหนื่อย สามารถเล่นได้ทั้งเกมหน่อยครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่