ถ้า!!! สั่งผลิตสินค้า​ที่สะดวกต่อคนคุมอาหาร

สวัสดีค่ะ เนื่องจากเกิดค.คิดที่ว่า เราอยากคุมอาหาร อยากชงผงโปรตีนกิน แต่ราคาแพงพอตัว จะดีมั้ยคะถ้าเราผลิตเป็น​ซองต่อมื้อ เหมือนว่ามีงบไม่เยอะก็สามารถ​ซื้อโปรตีน​มาทดลองกินได้  โดยคิดว่าจะผสมคอลลาเจน​เข้าไปด้วย เพราะคิดว่าคอลลาเจนช่วยเรื่องไขข้อต่างๆ และสามารถ​ซื้อผลิตภัณฑ์​ของเรากินได้ทุกช่วงวัย คุมอาหาร งบน้อย ไม่มีเวลากินข้าว​เช้า ก็​สามารถ​ซื้อผลิตภัณฑ์​ตัวนี้มาชงกินได้ และไม่ยุ่งยาก ไม่แพงต่อมื้อ  ทุกคนมีความเห็น​อย่างไรคะ  และขอบคุณ​สำหรับคำแนะนำ สามารถ​ชี้แจง ให้ความรู้​ได้เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่