พนักงานเซเว่นบริการแย่

กระทู้คำถาม
ร้าน10297...
สั่งชานมใต้หวันของAll cafe คือเบื้องต้นจะบอกว่าแฟนผมแพ้ซอสของทางเซเว่นอยู่แล้วที่ใส่เพื่อความหวาน ผมสั่งพนักงานให้ใส่แต่นมสด พนักงานบอกอีกคนให้มาชงให้ ผมก็บอกคนชงว่าไม่ใส่ซอสเลยนะครับ สรุปผมยืนดูคือเขาใส่ซอสให้ผม ผมก็ไม่อยากโวยวายให้เรื่องใหญ่ สรุปคือต้องซื้อใหม่อีกร้านนึง ไม่เข้าใจว่าหนักงานไม่ตั้งใจฟังที่ลูกต้องการเลยหรอครับ เสียความรู้สึกกับร้านนี้บ่อยมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่