นิ้วเท้าล็อคตอนว่ายน้ำ สาเหตุเกิดจากไรได้ครับ

นิ้วเท้าล้อค ตอนว่ายน้ำครับ เป็นมา3ครั้งแล้ว เฉพาะตอนว่ายน้ำ ตอนชับรถ เดินวิ่งก็ปรกติไม่เหิดปัญหา แต่พอลงว่ายน้ำ ไม่ถึง10นาที จะรู้สึกเกิดนิ้วเท้าล็อค ขยับไม่ได้ ปวด เกือบจะจมน้ำละครับ  ไม่ทราบสาเหตุเกิดจากไรครับ เป็นเฉพาะตอนว่ายน้ำอย่างเดียวเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview