ทาร์ตไข่ที่ขายที่ตู้คัดสรรของ 7-11 เป็นทาร์ตไข่เค็มหรือเปล่าคะ

สืบเนื่องจากหัวกระทู้ค่ะ คือเมื่อเช้าไปซื้อทาร์ตไข่ที่ 7-11 ที่หน้าหอพัก เดินผ่านตู้คัดสรรมีทาร์ตไข่เหลือ 2 ชิ้น ด้วยความที่ส่วนตัวเป็นคนชอบทาร์ตไข่มาก เลยซื้อค่ะ พอมากินพบว่าเค็มมากทั้ง 2 อัน เลยอยากทราบว่าเป็นทาร์ตไข่ปกติหรือทาร์ตไข่เค็มคะ เพราะว่าเค็มมากจนกินไม่ไหวเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่