กินปูดอง แล้วเมาได้ไหมครับ รู้สึกเหมือนเมาอะไรสักอย่าง

สวัสดีครับ จะสอบถามครับ ผมซ์้อปูดองมากิน แล้วมันข้ามคืน แช่เย็นใว้ 
กินแล้ว ไม่ถึงชั่วโมง รู้สึก ใจเต้นแปลกๆ ร้อนๆตัว ร้อนๆหน้า เวียนหัวนิดๆไม่ถึงกับมึน ในท้องปั่นป่วนนิดๆ
รู้สึกว่าร่างกายแปลกๆ เร่งๆ ล่กๆ วูบวาบๆอาหารคล้ายเมา แต่ไม่ได้เมาเหล้านะครับ คล้ายเมายาสูบอะไรสักอย่าง
แต่ไม่มีอาการมึนนะครับ แค่ร่างกายแปลกๆ 

แบบนี้เรียกอาการแพ้ เมา  หรือว่าอะไรครับ 
มันใช่จากปูดองไหม ตอนนี้เป็นอยู่ ประมาน ครึ่งชม.แล้ว กินน้ำเปล่าเยอะๆ เหมือนจะดีขึ้นนิดๆ 
ใครมี ปสก.แบบนี้บ้างครับ
แพ้อาการ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่