ขอถามอาการปวดท้องติดต่อกัน4-5 วันหน่อยค่ะ ว่าเป็นอะไรหรือเปล่าคะ

คือว่าเราปวดท้องเหมือนท้องเสียแต่ไม่ขี้อะค่ะ มา4-5วันแล้วและก่อนจะปวดท้องเข้าห้องน้ำจะเจ็บท้องและปวดท้องหนักมา ตอนแรกคิดว่าเมนส์จะมาแต่ไม่มาซักที พอไปบอกแม่ แม่บอกเป็นโรคกระเพาะหรือเปล่า เรากินอาหารไม่เป็นเวลา กินน้อย แต่พอเราปวดท้องเรากินเยอะมากๆไม่รู้อยากมาจากไหน กินเยอะจนเพื่อนทัก อยากรู้ว่าอาการนี้คืออะไรคะหรือแค่อาการปวดท้องเฉยๆๆ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่