สอบถามเกี่ยวกับงาน เจ้าพนักงานป้องกันและปราบปราม ปปช ครับ

ตอนนี้กำลังลังเลครับ เพราะงานที่เก่าทำมา 5 ปีละครับ (เอกชน) เงินเดือนตอนนี้ 45000 บาทครับ

อยากทราบว่า 

1. หากสอบติดได้ลง ตจว. จะได้ลงภูมิลำเนานั้นถาวรเลยไหมครับ หรือต้องย้ายไปย้ายมาอีก (ไม่ค่อยอยากย้ายแล้ว)
2. เงินรวมๆถึง 30000 บาทไหมครับ
3. ความก้าวหน้า ตำแหน่ง เงินบำนาญ เป็นอย่างไรบ้างครับ
4. สังคมโดยรวมโอเคไหมครับ สำหรับ ปปช

ขอบพระคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่