หัวจะล้านแล้วครับอายุพึ่งจะ18ปี

คือตอนประมาณอายุ14-15ผมอ้วนมากครับแล้วผมก็ลดน้ำหนักจาก94เหลือ78ภายใน3เดือนโดยไม่กินข้าวเช้า ข้าวเที่ยงกินข้าวต้มใส่ไข่ ตอนเย็นกฃข้าวแกงแต่กินน้อยมาก และดื่มน้ำเยอะมาก อล้วแล้วผมก็เริ่มร่วงจนถึงตอนนี้กลับมาอ้วนเหมือนเดิมก็ยังร่วง
ผมเริ่มกลับไปออกกำลังกาย โดนที่กินข้าวเช้า-เที่ยง-เย็น ในแต่ละมื้อก็กินไม่เยอะมากแต่ก็พออยู่ได้ ส่วนใหญ่จะเป็นข้าวแล้วเนื้อสัตว์ซะมาก
ซึ่งไม่รู้ว่าที่ว่ามาขีเมีผลหรือป่าวชาวยแนะนำหน่อยครับไม่อยากหัวล้าน
ผมจะแนบรูปไว้นะครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่