ดูดวงแลกรอยยิ้มครับ สัก 10 ดวง

กติกา
.
.
1.ส่งวันเดือนปี เวลาเกิด เวลาเกิดด้วยนะครับ
.
2.บอกผมมาหน่อยว่าแบตในมือถือเหลือเท่าไรในขณะนี้ ในขณะที่คิดคำถามถามผม
.
3.พิมคำถามที่อยากรู้มาครับ จะดีมากๆครับ ถ้าเป็นคำถามที่เป็นการระบุช่วงเวลา เช่น ทำแบบนี้ตอนปีนี้ ตอนเดือนนี้ดีไหม หรือ คำถามที่ค้องตัดสินใจที่มีตัวเลือก ว่าไปซ้ายไปขวา เมื่อไหร ยังไง อะไรแบบนี้ครับ กรณีถามถึงคนอื่นเอาอายุย่างอักษรย่อเค้ามาด้วยนะครับ
.
4.อย่าเชื่อผมครับ หมอดูคู่กับหมอเดา ถ้าหมอมีเชาว์เค้าก็เดาน่าดูครับ "กรรม แปลว่า การกระทำ การแก้กรรม คือ แก้ การกระทำตัวเอง แล้วทุกอย่างมันจะค่อยๆดีเองครับ "
.
ดาวบนฟ้ามีการวิ่งโคจรตลอดเวลาครับ การที่ผมให้ถามด้วยการระบุช่วงเวลา เพื่อจะได้อ่านดาวว่าในเวลาที่คุณลงมือทำ ดาวส่งผลดีร้ายยังไงครับ
.
5.มีสมาธิ ยิ้มหวานสักครั้งแล้วค่อยกดส่งครับ
.
ขอให้โชคดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่