กำลังลดน้ำหนักโดยการทานคลีนสามารถทานน้ำสมุนไพร PHerb ได้มั้ยคะ

อย่างที่ทราบๆกันดีอยู่แล้วไม่ว่าจะสายคลีนต้องหลีกเลี่ยงน้ำหวาน น้ำอัดลม ชาไข่มุก หรือเครื่องดื่มที่มีแคลสูง แน่นอน 
แต่!!! คือ เราปกติแล้วติดชานมไข่มุกและน้ำอัดลมมากๆ พอไม่กินแล้วรู้สึกว่าอยู่ไม่ถูก คิดงานไม่ออก มีใครเป็นแบบเรามั้ยอะ? 
แต่บังเอิญไปเจอน้ำสมุนไพร PHerb เห็นมันเขียนใว้ว่า 0% เลยลองซื้อมากิน สรุปคือมันทดแทนความกระหายได้ 
ช่วงนี้เลยรู้สึกว่าติดเจ้าน้ำสมุนไพรนี่แทน แต่อยากถามเพื่อนๆให้ชัวร์ ว่าคนที่กำลังอยากลดน้ำหนักกินคลีนสามารถกินได้ใช่มั้ยคะ?
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ไม่มีน้ำตาล ทานได้เลย เราก็ชอบของ Pherb อร่อยดี ทำเป็นสูตรๆ ไม่เหมือนน้ำสมุนไพรทั่วไป เสียใจไม่มีขายตามเซเว่น ต้อวไปซื้อในโดลเด้นท์เพลส
แสดงความคิดเห็น
Preview