Shopee Airpay กับข้อมูลส่วนตัว

คือไม่มีไรมากครับเพิ่งกดซื้อของใน Shopee ปกติผมไม่ค่อยชอบซื้อของออนไลน์ 
และมันมีให้ส่งฟรี แต่เงื่อนไขต้องใช้ Airpay เท่านั้น ผมก็โอเค ลองกดสมัคร
กำลังง่วงๆตาสว่างเลยครับ อะไรว-เนี่ย บังคับถ่ายรูปสดเท่านั้น เป็นรูปบัตร +รูปเราถือบัตร เลขหลังบัตร ที่อยู่ บลาๆ
ผมนี่รีบกดsearch google อย่างไว นี่ไม่ใช่ละ เจอกระทู้เก่าๆเพียบ

คำถามคือจนถึงปัจจุบันก็ยังทำอะไรไม่ได้ใช่ไหมครับ เวลามีปัญหา จะคืนเงินหรืออื่นๆ Shopee จะบังคับให้กรอกข้อมูล Airpay

ถ้าใช่ ผมจะได้เลิกใช้ สยองเกิน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่