การจ้างเทรนเนอร์ส่วนตัว เทรนเนอร์สามารถรับลูกค้าอีกคนมาเทรนพร้อมกับเราได้มั้ยคะ?

คือเราเพิ่มเริ่มเล่นกับเทรนเนอร์ได้ 1 อาทิตย์ ตอนนี้เค้ารับอีกคนเข้ามา เหมือนกับเป็นคนรู้จักของเค้า เราคิดว่าการจ้างเทรนส่วนตัวคือการสอนส่วนตัวแบบคนเดียวหรือว่าเราแค่เข้าใจผิดคะ อันนี้ไม่ทราบจริงๆ ตอนนี้คืออึดอัดมากที่ต้องเล่นพร้อมกันกับอีกคนเพราะเราพูดอะไรไปก็ขัดคอตลอด เลยตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาสอบถามเรื่องการจ้างเทรนเนอร์ส่วนตัว ใครมีประสบการณ์เล่าให้กันฟังได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่