ได้รับข้อความจากบัตรธ.กรุงเทพ ว่ามีการหักเงินจาก DB INTERNET รวมเป็นร้อยยูโร!! DB INTERNET คืออะไรใครรู้บ้าง?

ตามหัวข้อเลยค่ะ เมื่อกี๊มีข้อความจากธนาคารกรุงเทพ ว่ามีการหักเงินบัตรเครดิต รวมทั้งสิ้น3ข้อความ
โดยมีการใช้จ่ายที่ DB INTERNET
36.2 , 31 , และ 48.5 EUR !! ในเวลาเที่ยงคืน
เราเสิร์ชหาดูก็เจอคนที่โดนหลายคน แต่ใครสามารถอธิบายให้หน่อยได้มั้ยคะว่า DB INTERNET คืออะไร
คนที่โดนทาฃธนาคารดำเนินการอะไรให้บ้างมั้ยคะ อย่างที่ทราบกันว่าธนาคารกรุงเทพ คอลเซ็นเตอร์ในเวลาปกติก็ติดต่อยากมาก
เลยอยากมาขอคำแนะนำเบื้องต้นหน่อยค่ะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่