หัวหน้าพูดว่า “มาแลกกันไหมให้พี่เป็นลูกน้อง ให้เรามาเป็นหัวหน้า พี่จะได้ไม่ต้องคิดอะไร” แบบนี้คือพูดปกติหรือเห็นบคะ

คือคุยกันเล่นๆว่าหัวหน้าเราไม่มี vpn เรามี vpn เราเลยบอกงั้นพี่เอาของหนูไปก็ได้  หัวหน้าเลยพูดมาแลกกันไหมให้พี่เป็นลูกน้อง ให้เรามาเป็นหัวหน้า พี่จะได้ไม่ต้องคิดอะไร

แบบนี้คือเหน็บ หรือพูดปกติคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview