สารอาหาร5หมู่ สามารถนำมาอัดเม็ดได้ไหม

ตามหัวข้อเลยค่ะ ว่าสารอาหารแต่ละหมู่สามารถนำมาอัดเม็ดได้ไหมคะ พอดีหนูอยากทำผลิตภัณฑ์ เกี่ยวกับสารอาหารอัดเม็ดซึ่งเห็นว่ายังไม่มีคนทำ 
เว้นแต่พวกอาหารเสริมทั่วไปนะคะ พวกวิตามินคือเขามีอยู่แล้ว แต่อย่างหนูอยากจะทำ คาร์โบไฮเดรตอัดเม็ด ไขมันอัดเม็ด จะเป็นไปได้ไหมคะ 
คือหนูไม่ได้จะทำ แต่อยากรู้ว่าสามารถทำได้ไหม โดยพูดรวมๆคือ ถ้าทำได้หนูจะทำรายงานเกี่ยวกับที่พูดมาค่ะ วอนผู้รู้ช่วยตอบหนูทีนะคะ🙏🏻
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
น่าสนใจมากครับ ถ้ามีจริงผมซื้อกินเลยล่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่