มีใครได้รับสายจาก Be my eyes บ้างมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
คือเราสมัครเป็น volunteer มาตั้งแต่ต้นเดือนมกราคมของปี2020 แล้วค่ะ แล้วตอนนี้เราก็ยังคงรอสายเพื่อที่จะได้ช่วยเหลือคนตาบอดอยู่ค่ะ แต่ผ่านมาหลายเดือนแล้วสายก็ยังคงเงียบอยู่ หรือเป็นเพราะเราพูดได้แค่ 2 ภาษา เราเลยได้รับโอกาสนี้ยากเหรอคะ แล้วคนที่เคยได้รับสายเป็นยังไงบ้างคะ ข่วยบอกเล่าประสบการณ์ได้มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview