มีใครเคยสั่งของออนไลน์แล้วยกเลิกก่อนแม่ค้าส่งของหรือจ่ายเงินไหมคะ

คือเราสงสัยว่ามีใครเคยสั่งซื้อของออนไลน์ แล้วเปลี่ยนใจกระทันหันไม่อยากได้แล้ว เลยยกเลิกแม่ค้าก่อนส่งของหรือจ่ายเงินไหมคะ รู้สึกผิดมากไหมคะ แล้วแม่ค้าเค้าด่ากลับมาไหมคะว่าสั่งของแล้วเปลี่ยนใจไม่ซื้อ คือบางครั้งเราสั่งซื้อของแล้วเกิดไม่อยากได้ขึ้นมา แต่ก็ไม่กล้ายกเลิกค่ะ จำเป็นต้องจ่ายเงินละก็รับของ เพราะห่วงความรู้สึกของแม่ค้า กลัวแม่ค้าด่ากลับมาด้วยก็กลัว แหะๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่