หนอนขึ้นหมูอบภายในคืนเดียว มันเป็นไปได้หรอคะ

พอดีทำซี่โครงอบสมุนไพรไว้ทาน แล้วทานไม่หมด พอวันรุ่งขึ้นก็อุ่นทานได้ปกติ หลังจากนั้นก็วางใส่จานบนโต๊ะกับข้าวปกติ พอวันรุ่งขึ้นอีกก็จะนำหมูที่เหลือไปให้สุนัข เนื่องจากทำไว้เยอะมาก เราทั้งดม พลิกซ้ายขวาเช็คหมดแล้วนะคะว่าไม่มรกลิ่นตุ คือยังหอมอยู่เลยค่ะ แต่พอใส่ถุงเสร็จ ผ่านไปประมาน 1 ชั่วโมงจะแกะให้สุนัขหนอนมันก็ขึ้นยั้วเยี้ยะเต็มไปหมดกลิ่นเหม็นมากๆด้วยเลยค่ะ อยากทราบว่ามันเกิดจากอะไรคะ และระยะการฟักตัวของนานมีกี่วัน
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่