ท่านใดเคยซื้ออิฐมอญบริษัท 79 กิจเจริญการค้า บ้างครับ ทำไมราคาถูกกว่าที่อื่นพอสมควร

กระทู้คำถาม
ผมจะซื้ออิฐมอญประมาณ 17000 ก้อน ขนาด 5x6x15 ซม.  ติดต่อไปหลายแห่งราคาต่างกันพอสมควร ทั้งหมดเป็นราคาพร้อมส่ง แต่ที่ บริษัท 79 กิจเจริญการค้า จ.ราคาถูกกว่าที่อื่นก่อนละ 20-50 สตางค์ (ราคา ก้อนละ 80-90 สตางค์  ที่อื่น 110-140 สตางค์) เลยไม่แน่ใจว่าจะถูกหลอกรึเปล่า. ...ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆความคิดเห็นครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่