บริษัท Origin Property บ้านเดี่ยวหลังไหนแพงที่สุดครับ อยากได้ข้อมูล!!

พอดีได้ทำโปรเจ็ก เรื่อง บริษัท อสังหาริมสัพย์ ยักษ์ใหญ่ Origin property เป็นโครงการ ทำบ้าน คอนโด และฮาวเฮ้า  พอดีอยากได้ข้อมูลเกี่ยวกับบริษัท และ ....อยากทราบว่าบ้านเดี่ยว หลังไหนแพงที่สุด โครงการไหนก็ได้ครับ จะเอามาทำเป็นโมเดล .. นำเสนอครับ ผมค้นใน google แล้วแต่ มันไม่มีราคาติดครับ ให้พอมีข้อมูลช่วยหาหน่อยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่