อากาศร้อนๆชวนเพื่อนๆมาทำน้ำบีมทรูทดื่มเพื่อสุขภาพกันค่ะบีทรูทบำรุงร่างกายบำรุงเลือดและสรรพคุณอีกมากมายทำง่ายๆค่ะ

อากาศร้อนๆชวนเพื่อนๆมาทำน้ำบีรูทดื่มเพื่อ
สุขภาพกันค่ะ บีทรูทบำรุงร่างกายบำรุงเลือด
และสรรพคุณอีกมากมาย ทำง่ายดื่มง่าย รส
ชาติหอมหวาน สูตรนี้ไม่ต้องใช้เครื่องแยกกาก

หัวบีทรูทเราปลูกเองแบบปลอดสารได้หัวใหญ่หวานๆฉ่ำเลยค่ะเพื่อนๆ

เก็บมาสดๆคั้นดื่มสดๆตอนเช้าสดชื่นมากๆค่ะเพื่อนๆ

วัตถุดิบ
น้ำหัวบีทรูท
น้ำสะอาด
ปริมาณวัตถุดิบเพิ่มลดได้ตามต้องการเลยค่ะเพื่อนๆ

วิธีแบบละเอียดเพื่อนๆสามารติดตามรับชมได้ในคลิบวีดีโอง่ายๆด้านล่างคลิกค่ะ👇👇👇🌺😍👍😋
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่