ขนมจีนทอดมัน และของกินแถวๆ เขาวัง เพชรบุรี แนะนำหน่อยค่ะ

สมาชิกในครอบครัวอยากทานขนมจีนทอดมัน เพชรบุรี แถวเขาวัง ไม่ไกลจากกรุงเทพ ไปเช้าเย็นกลับ
มีร้านไหนแนะนำไม๊คะ และอยากชิมลอดช่องน้ำตาลสดด้วยค่ะ

แล้วบริเวณแถวๆ นี้ มีของอร่อยที่ต้องชิมอีกไม๊คะ อาหารแนวบ้านๆ
รวมถึงร้านอาหารอร่อยที่ต้องลอง และของฝากต่างๆ 
จะขับรถไปหาของทานแถวๆ นั้น โดยเฉพาะเลยค่ะ ไม่เน้นที่เที่ยว
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่